मंगळवेढा टाईम्स न्युज नेटवर्क।
मंगळवेढा तालुक्यातील डोंगरगाव येथे एका ७५ वर्षीय वृध्द महिलेने अज्ञात कारणावरुन राहते घरी नॉयलॉनच्या दोरीने गळफास घेवून आत्महत्या केल्याची घटना घडली असून गंगूबाई ज्ञानू माळी असे मयत वृध्देचे नाव आहे. दरम्यान या घटनेची मंगळवेढा पोलीसात नोंद झाली आहे.
या घटनेची हकीकत अशी, दि. ११ रोजी सकाळी ७ वाजता खबर देणारे धनंजय माळी (रा. डोंगरगाव) यांचे चुलते ज्ञानू माळी यांची पत्नी गंगूबाई हे कुटूंबासह वस्तीवर रहावयास आहेत.
चुलत भाऊ संजू हा घरी असताना तो खबर देणाऱ्यास सांगत आला की मी सकाळी ७ वाजता मारुती मंदिरात आरतीसाठी गेलो होतो तेव्हां घरी कोणीच नसताना आई गंगूबाई हिने नॉयलॉनच्या दोरीने गळफास घेतला आहे.
असे सांगितल्यावर खबर देणारे व त्यांचा चुलत भाऊ मल्हारी असे मिळून सदर ठिकाणी गेले असता चुलतीने नॉयलॉनच्या दोरीने गळफास घेतल्याचे दिसून आल्याचे दिलेल्या खबर मध्ये म्हटले आहे. अधिक तपास पोलीस करीत आहेत.
अशाच महत्वपूर्ण बातम्या आणि माहीती मनोरंजन मिळवा तुमच्या व्हॉट्सअँप ग्रूपमध्ये, त्यासाठी पुढील नंबर तुमच्या ग्रुपमध्ये समाविष्ट करा – 9970766262
“मंगळवेढा टाईम्स”च्या बातम्या मिळविण्यासाठी 9970766262 हा नंबर तुमच्या व्हॉट्सऍपवर ग्रुपवर ऍड करून फक्त एक मेसेज करा.
मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी Mangalwedha Times वर. आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट मंगळवेढा टाईम्स.
बातम्या सर्वप्रथम जाणून घेण्याकरिता व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करा.

बातम्या सर्वप्रथम जाणून घेण्याकरिता लाईक करा आमचे फेसबुक पेज