मंगळवेढा टाईम्स न्युज नेटवर्किंग।
मंगळवेढा पंचायत समितीच्या प्रशासकीय यंत्रणेत मोठा फेरबदल झाला आहे. गटविकास अधिकारी जस्मीन शेख एक महिन्याच्या रजेवर गेल्याने, त्यांच्या रिक्त जागी २५ मार्चपासून

विजयकुमार देशमुख यांनी गटविकास अधिकारी (BDO) पदाचा कार्यभार स्वीकारला आहे. या नवीन नियुक्तीमुळे तालुक्यातील प्रलंबित विकासकामांना गती मिळण्याची आशा व्यक्त होत आहे.

अनुभवी नेतृत्वाकडून अपेक्षा
मोहोळ येथे सहाय्यक गटविकास अधिकारी म्हणून काम करत असताना विजयकुमार देशमुख यांनी आपल्या शिस्तबद्ध कार्यपद्धती आणि नियोजनक्षमतेचा ठसा उमटवला होता.

वेळेत कामे पूर्ण करण्यात त्यांचा असलेला हातखंडा लक्षात घेता, आता मंगळवेढ्यातील रखडलेल्या कामांना चालना मिळेल, असा विश्वास नागरिकांमधून व्यक्त केला जात आहे.
चर्चांना उधाण
दुसरीकडे, जस्मीन शेख यांच्या अचानक रजेवर जाण्याने प्रशासकीय वर्तुळात अनेक तर्कवितर्क लढवले जात आहेत. त्यांच्या कार्यपद्धतीबाबत काही काळापासून असलेल्या तक्रारी आणि आता झालेला हा अचानक बदल, या चर्चांना राजकीय व प्रशासकीय वर्तुळात उधाण आले आहे.

आता सर्वांचे लक्ष…
पदभार स्वीकारताच देशमुख यांच्यासमोर अनेक आव्हाने असतील. प्रशासकीय कामकाजात पारदर्शकता आणणे आणि तालुक्याचा विकास वेगवान करणे, या परीक्षांना ते कसे सामोरे जातात, याकडे आता संपूर्ण तालुक्याचे लक्ष लागले आहे.

अनुभवी आणि कार्यक्षम अशा देशमुखांच्या नेतृत्वाखाली मंगळवेढा पंचायत समितीचा कारभार आता नव्या वळणावर जाणार का, हे पाहणे औत्सुक्याचे ठरणार आहे.
अशाच महत्वपूर्ण बातम्या आणि माहीती मनोरंजन मिळवा तुमच्या व्हॉट्सअँप ग्रूपमध्ये, त्यासाठी पुढील नंबर तुमच्या ग्रुपमध्ये समाविष्ट करा – 9970766262
“मंगळवेढा टाईम्स“च्या बातम्या मिळविण्यासाठी 9970766262 हा नंबर तुमच्या व्हॉट्सऍपवर ग्रुपवर ऍड करून फक्त एक मेसेज करा.
मराठी बातम्या, ब्रेकिंग न्यूज मराठीत सर्वात आधी Mangalwedha Times वर. आजच्या ताज्या बातम्या, लाइव्ह न्यूज अपडेट, सर्वात आधी वाचा विश्वासार्ह मराठी न्यूज वेबसाइट मंगळवेढा टाईम्स.



बातम्या सर्वप्रथम जाणून घेण्याकरिता व्हाट्सअप ग्रुप जॉईन करा.
बातम्या सर्वप्रथम जाणून घेण्याकरिता लाईक करा आमचे फेसबुक पेज














